ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงบรรเลง

เพลงไทยเดิมขับร้องและบรรเลง [MP3, 229 เพลง]

<< < (2/12) > >>

suwat:
อยากได้เพลงม้าย่องสองชั้นให้เด็กฝึกครับ

see:
ขอบคุณครับท่านโดราเอม่อน ที่นำเพลงมาฝาก ขอเก็บไว้ครับ

xoo:
ขอบคุณครับท่านโดราเอม่อน

คนนนท์:
ขอร่วมอนุรักษ์เพลงไทยเดิม  ขอบคุณคุณโดเรม่อนและคุณvathit ที่รวบรวมมาไว้ที่เดียวเลย   :'e:49

มารายงานผลครับ โหลดได้เกือบหมด  ขาดเพลงที่ 133-153 Invalid or Deleted File. ครับผม

ฟ้าลืม:
โอ้เยี่ยมมากครับ คุณโดราเอมอน ขอบคุณสิ่งดีดีที่มอบให้ :'e:31
เพลงหายไปกับ ฮาร์ดดิสก์แล้วครับ ขอมาเก็บใหม่ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version