รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

ปก เทป รวมๆ มา

(1/2) > >>

มอส:

ภูฤดู ปักซัว:
อามอส  ท่าจะสมสมไว้เยอะละสิ เทปเก่าๆ

ขอบคุณครับ ที่นำมาให้ได้ชมกัน

:'e:93 :'e:93

chin khalang:
เทคโลยีนี้ คงจะหมดไป เพราะความคงทนคงไม่เหมือนแผ่นดำ การเก็บรักษาก็ยากกว่า เมื่อก่อนเคยมีเหมือนกันครับ แต่เป็นรา และมดเข้าไปทำรัง บางตลับก็ยืดยาน จำเป็นต้องทิ้งไปมากพอดูเหมือนกัน ใครที่เก็บรักษาไว้ได้ถือว่าสุดยอดแล้วครับ ขอบคุณอามอสครับ ที่นำมาให้ดูกัน

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:82 :'e:82 สามชุดนี้น่าสนจริง  :'e:94 :'e:94 :'e:94

ประสิทธิ์:
มาให้กำลังใจน้องมอสด้วยครับ ที่กรุณานำมาฝากเพื่อนๆกัน  :'e:82 :'e:82

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version