เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

รุ่งเพชร แหลมสิงห-ครูลำดวน

(1/2) > >>

สุพจน์ อยุธยา:
รุ่งเพชร แหลมสิงห-ครูลำดวน

หมู:
เพลงครูลำดวน เพลงความหมายดีๆ จากรุ่งเพชร แหลมสิงห์ ริปโดยจอมยุทธผู้เร้นกาย สุพจน์ อยุธยา ขอลองฟังหน่อยครับ  :'e:133 :'e:133

พี:
เป็นเพลงที่น่าสะสมอีกเพลงครับ

ฉัตรเจริญ:
ยอมรับอีกคนครับ  ว่าเป็นเพลงที่มีความหมายกินใจ   แต่สงสัยที่พี่"สมภพ"บอกว่า " ริปโดยจอมยุทธผู้เร้นกาย สุพจน์ อยุธยา"  นี่ย่อมแสดงว่า เป็นสหายเก่ากันซะกระมัง
          ยังไงก็ต้องขอบคุณไว้ก่อนครับ

:'e:31
บอกกล่าวกันนิด วัน ทู คาร์ น่าจะทุกไฟล์เวลานี้ "ไวรัส"เต็มๆครับ

ธนา ขอนแก่น:
วันนี้ขอเพลงรุ่งเพชร แหลมสิงห์จากแผ่นบ้างนะครับ ชอบมากครับครูลำดวน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version