เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

LP-ธานินทร์ อินทรเทพ//สามารถ บริบูรณ์เวช//บุษบา รังสรรค์(เพลงไทย ทำนองจีน)

(1/5) > >>

ภูวดี:

ชุด จากไปไม่ลาสักคำ
ธานินทร์ อินทรเทพ - จากไปไม่ลาสักคำ//หากผมได้คุณ//ไม่ต้องการความสงสารจากเธอ//
ล้างบาป
สามารถ บริบูรณ์เวช - เพื่อนเราเผาเรือน//พอกันทีความรัก//รักน้องผู้น่าสงสาร//รักคนสวย
บุษบา รังสรรค์ - รักคนใจร้าย//หวานใจ//ลืมฉันเสียเถิด//ชายใจมาร

อาคม ดอนเมือง:

เพลงไทยทำนองจีนชุดนี้ผมไม่เคยฟังมาก่อนเลย ขอบคุณคุณภูวดี มากนะครับที่เอื้อเฟื้อ
                                             psi113

รษา:

เพลงของ สามารถ บริบูรณ์ไม่ค่อยมีโพสต์ค่ะ
ขอบคุณนะคะ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 ชอบหลายพี่ภูวดี ธานินทร์ เพราะ ครับ อิอิ  :'e:94

มนตรี:
เพลงสามารถ บริบูรณ์เวช ไม่ค่อยได้ฟัง  รูปจากปก
นักร้องทั้งสองยังเป็นเด็กหนุ่มในสมัยนั้น เพลงชุดนี้
อายุมากโข  ขอบคุณครับ คุณภูวดี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version