ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งเพลงเดี่ยว

เอาเพลง เมืองมนต์ สมบัติเจริญ มาตามหาเจ้าของ 2 เพลง

(1/6) > >>

สมพร เกาะยอ:
     ประกาศ ประกาศ เพื่อนสมาชิกบ้านเพลงพักใจท่านใดเป็นเจ้าของ ไฟล์เพลง ของ เมืองมนต์ สมบัติเจริญ  2 เพลงนี้ โปรดทราบ

แสดงตัวและมารับคำขอบคุณจากเพื่อนสมาชิก ที่ถามหา 2 เพลงนี้ด้วย  ขอบคุณครับ
        อ่อ  อย่าลืมว่า วัน 2 คาร์ อายุน้อย รีบรับไปด่วน  หมดแล้วหมดเลยนะจ๊ะ  ไม่มีการอัฟใหม่อีกแล้วจ้า

ยายมดน้อย:
รีบมาก่อนที่ รถ 2คัน จะเสียค่ะ   ขอบพระคุณมากค่ะ

คนลำนารายณ์:
เพลงอะไรบ้างครับ psi300

หมู:
เพลงอะไรครับ ผมดูมั่ง  :'e:92

พ่อใหญ่คำแสง:
เน็ตผมดหลดอะไรไม่ได้หรอกครับ แต่อยากรู้ว่าเพลงอะไร

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version