เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

เพชร โพธาราม - หนุ่มตลุงชมตลาด++++โรจน์ เมืองลพ - ขี้งอน

<< < (2/5) > >>

พ่อใหญ่คำแสง:
ดูจากสภาพแผ่น มีริ้วรอยขนแมวเยอะแบบนี้
เสียงซู่เสียงซ่ามันเยอะเอาเรื่องเลยนะครับ ลุงภู

พี:
เพลงจากแผ่นกลับมาได้รับความนิยมอย่างล้นหลาม ขอบคุณมากครับพี่ภู

อ้น:
ขอลองฟังเพลงจังหวะตะลุงจาก เพชร โพธาราม บ้างครับ ขอบคุณมากครับ :'e:31

มอส:
...เพิ่งจะเคยฟังพี่เพชร ร้องเพลงตลุง  :'e:31 ขอบคุณพี่ภูวดี มากๆๆนะครับ ทั้งสองเพลง

ว่าแต่ ใครจะไปปล้นละครัยนิ  :'e:37 :'e:73 อยากไปด้วย  :'e:56

ลุงเริญ:
ไม่มีไม่รู้จักทั้งสองเพลงเลยครับ  มาจากค่าย สงขลา เชื่อมือได้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version