เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

เพชร โพธาราม - หนุ่มตลุงชมตลาด++++โรจน์ เมืองลพ - ขี้งอน

(1/5) > >>

ภูวดี:

ได้ิข่าวว่าจะมีคนมาปล้นถึงบ้าน :'e:38
งั้นก็ จัดไปก่อนเลยแล้วกัน ทั้งสองหน้า :'e:37
หน้า 1   เพชร โพธาราม - หนุ่มตลุงชมตลาด
หน้า 2   โรจน์ เมืองลพ - ขี้งอน

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 แต่ละ เพลง น่าฟัง จริง จริง พี่ภูวดี ขอบคุณ หลายพี่ อิิอ

ลุงกบ:
ขอลองก่อน เพราะไม่มี ...ขอไปเปิดให้เพื่อนๆฟังด้วยนะครับ....ขอบคุณมากครับ ท่านภูวดี

เวียงสา980:
ขอด้วย ค่ะ เอาไว้ เปิดให้สมาชิกบ้านเพลงพักใจ ฟัง ค่ะ ขอบคุณมาก นะคะ คุณภูวดี

หมู:
กำลังตามหาเพลง หนุ่มตลุงชมตลาด เปิดมาจ๊ะเอ๋เข้าพอดี ขอบคุณครับน้องภู

คนสงขลานี่เขาเก่งเนาะ  :'e:133 :'e:133

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version