เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

แผ่นเสียงลูกกรุงยุคเก่า ชุดที่ 2 จากคุณเจ เหน่งบา (ชุด รวงทองพาฝัน)

<< < (5/5)

ชาตรี:
รวงทอง ทองลั่นทม เป็นนักร้องที่มีน้ำเสียงหวานออดอ้อน เพลงชุดนี้เพราะทุกเพลงเลย ขอบคุณครับ. :'e:31

วีระ เชิงดอย:
มีเพลงของรวงทอง ทองลั่นทม หลายชุด แต่อยากได้ที่ริปจากแผ่นมาเปรียบเทียบเสียงดูครับเห็นบอกว่าเสียงใสกว่า

บิน:
แผ่นเสียงลูกกรุงยุคเก่า ชุดที่ 2 จากคุณเจ เหน่งบา (ชุด รวงทองพาฝัน) ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version