เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

แผ่นเสียงลูกกรุงยุคเก่า จากคุณเจ เหน่งบา (ชุด ศรอนงค์)

<< < (7/7)

ภูฤดี:
อันเนื่องมากจากคอมเจ๊ง  เพลงเพลิงหายโหม๊ด เลยต้องการไล่เก็บใหม่ จะเก็บเรียงตามลำดับนะครับ  พี่ประสิทธิ์อย่าเพิ่งเหล่ว่า ไอ้นี่มาโหลดหลายกระทู้ติดๆกัน  เรื่องมันจำเป็นแบบนี้แหละคร้าบ  เจ้านาย ย ย ย :'e:39

วินเทจแมน:
ปกสวยงามมากครับ ถึงจะเก่าแต่มีความคลาสสิค ขอบคุณครับ

สายัณห์:
ลุ้นฟังด้วยคนครับ จะยังอยู่ให้ได้เก็บหรือเปล่า ดูจากกระทู้แล้ว ชุดนี้คงเป็นเพลงหายากแน่ๆ

หนุ่มชาววัง2012:
ทยอยหาเพลงมาเปิดให้ผู้ฟังมีความสุขครับ ขอบคุณมากๆครับท่านผู้ใหญ่ใจดี

นายน้อย:
ก็ขอรับไว้ฟังและเปิด ถึงมารับช้าไปหน่อยดีกว่าไม่มาเนาะ :'e:94 :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version