เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

แผ่นเสียงลูกกรุงยุคเก่า จากคุณเจ เหน่งบา (ชุด ศรอนงค์)

(1/7) > >>

ภูวดี:

เริ่มจากชุดนี้ก่อนครับ ผมเห็นแล้วต้องรีบเปิดฟังเป็นแผ่นแรกเลย
คุณเจ เหน่งบาส่งมาครับ และฝากให้กับสมาชิกทุกท่าน ที่นิยมเพลงเก่าๆที่ทรงคุณค่า
แต่ละชุด ผมเห็นแล้วตาโตเลยครับ

ฉัตรเจริญ:
นอกจากตาโตแล้ว  ผมยังมือสั่นรีบพิมพ์ทันที  กลัวใครจะมาแย่งอันดับหนึ่งไปก่อน    ขอบคุณ "ภูใต้" และผ่านไปถึงคุณ "เจ เหน่งบา" บุรุษรูปหล่อ  ร่ำรวย  สงสัยอยู่ลพบุรีหรือเปล่า ไม่แน่ใจ

:'e:31

ลุงกบ:
ลูกกรุง ไม่น่าพลาด ยิ่งเก่า ขนาดนี้ ตั้งแต่ทีวีขาวดำ ขอบขอบคุณพี่เจ เหนงบา และท่านภูวดี มากครับ ที่มอบเพลงดีๆ มาให้นักริป อย่างท่านภูวดี มาแบ่งปันให้ฟัง

ยายมดน้อย:
เพลง รุ่นไหน คะ เนี่ยยย เราเกิดทัน ป่ะเนี่ยยย
ขอบคุณ คุณจ และคุณภู ด้วยนะคะ

คนลำนารายณ์:
เห้นในเว็บเขาอยากได้กันจังเลย...แต่ผมไม่กล้าครับ psi300

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version