ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

เพลงเก่า ชุดอมตะธานินทร์ อินทรเทพ 320kbps(เสียงดี)ชุดที่4

<< < (2/3) > >>

ชาย ชลบุรี:
ขอบคุณนะ  ดน่ตรีเพราะๆ

ภูแมว:
ึถึงหาไม่ยากแต่ก็อยากได้ไว้ฟังค่ะ คุณทวีพงศ์ มณีนิลเป็นนักแต่งเพลงที่เก่งมาก เสียดายท่านถูกฆาตกรรมและไม่รู้คนผิดนะคะ เสียดายมากๆ ค่ะ  sp209

หนูอ่ำ:
ขอบคุณมากครับ กำลังหาฟังอยู่พอดี ทำให้นึกถึงความหลังเก่า ๆ ครับ

คุณโกจัง:
ขอบคุณครับ

สมพร เกาะยอ:

เข้ามาหาเพลง หัวใจคลั่ง ของ ธานินทร์ อินทรเทพ  ไปแก้เพลงหัวใจป่า ครับผม ขอบคุณมากครับท่านกระบี่แมน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version