ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

เพลงเก่า ชุดอมตะธานินทร์ อินทรเทพ 320kbps(เสียงดี)ชุดที่4

(1/3) > >>

krabiman:

เพลงเก่าที่หาฟังไม่ยาก แต่ คุณภาพเสียงดี
                          ศิลปิน  ธานินทร์  อินทรเทพ

Format/Quality : MP3/320 Kbps.
                File Type/Size : Rar/97.54MB

รายชื่อเพลง
อมตะ-ธานินทร์อินทรเทพ4    01 – ขาดฉันแล้วเธอจะรู้สึก+ทวีพงศ์ มณีนิล
อมตะ-ธานินทร์อินทรเทพ4 - 02 - พี่บุญน้อย +พยงศ์  มุกดา
อมตะ-ธานินทร์อินทรเทพ4 - 03 – หนึ่งใจสองรัก
อมตะ-ธานินทร์อินทรเทพ4 - 04 – จะรักเสียอย่าง
อมตะ-ธานินทร์อินทรเทพ4 - 05 - ศักดินากับยาจก  +ทวีพงศ์มณีนิล
อมตะ-ธานินทร์อินทรเทพ4 - 06 – ลูกสาวพ่อขุน
อมตะ-ธานินทร์อินทรเทพ4 - 07 - เรื่องที่แล้วเธอจงอภัย - +สาโรจน์  เสมทรัพย์
อมตะ-ธานินทร์อินทรเทพ4 - 08 – อายฟ้าดิน +ศักดิ์   เกิดศิริ
อมตะ-ธานินทร์อินทรเทพ4 - 09 - กำแพงประเพณี  +อาณัติ  พุทธมาศ
อมตะ-ธานินทร์อินทรเทพ4 - 10 – บางที
อมตะ-ธานินทร์อินทรเทพ4 - 11 - นางบังเงา +สาโรจน์ เสมทรัพย์
อมตะ-ธานินทร์อินทรเทพ4 - 12 – หัวใจคลั่ง

ลิ้งค์ดาวน์โหลด>>>>

หากมีเพลงใดมีปัญหากรุณาโพ๊สแจ้งด้วยนะครับ

แม็ท:
+ มาบวกเพิ่มให้กำลังใจท่าน krabiman ด้วยครับ มีหลายบทเพลงที่ยังไม่ค่อยคุ้น ขอบคุณท่าน krabiman มากครับ ที่นำเพลงของธานินทร์เก่าๆแบบนี้มาฝาก

ธนาวุฒิ:
ขอเก็บไปฟังนะครับ เสียงดีอย่างที่บอกหรือเปล่า

สหัสวรรษ:
คุณกระบี่เนี่ยมีน้ำใจจริง ผมก็รับอนุเคราะห์มาเรื่อยๆ ขอบคุณครับ

ปรัชญา ลำพูน:
ตามหาเพลงนี้มานานแล้วนะครับ ขอบคุณมากๆที่นำสิ่งๆดีๆ
มาแบ่งปันครับ ^^~

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version