ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

เพลงเก่า ชุดอมตะธานินทร์ อินทรเทพ 320kbps(เสียงดี)ชุดที่3

(1/4) > >>

krabiman:

เพลงที่หาฟังได้ไม่ยาก จาก ธานินทร์ อินทรเทพ (บันทึกเสียงดี)
                                       ชุด อมตะธานินทร์
                             Format/Quality : MP3/320 Kbps.
                             File Type/Size : Rar/92.6MB

รายชื่อเพลง

อมตะ-ธานินทร์ อินทรเทพ3 - 01 – ปั้นดินให้เป็นดาว +ทวีพงศื มณีนิล
อมตะ-ธานินทร์ อินทรเทพ3 - 02 - พี่มาทีหลัง - พยงศ์  มุกดา
อมตะ-ธานินทร์ อินทรเทพ3 - 03 – ลมจ๋า +ประเทือง   บุญญประพันธ์
อมตะ-ธานินทร์ อินทรเทพ3 - 04 - เดนหัวใจ +สาโรจน์  เสมทรัพย์
อมตะ-ธานินทร์ อินทรเทพ3 - 05 - คนรักหาย +อาณัติ พุทธมาศ
อมตะ-ธานินทร์ อินทรเทพ3 - 06 – ป่าลั่น
อมตะ-ธานินทร์ อินทรเทพ3 - 07 - สุดที่รัก  +สง่า  อารัมภึร
อมตะ-ธานินทร์ อินทรเทพ3 - 08 – ทาสรัก
อมตะ-ธานินทร์ อินทรเทพ3 - 09 – หัวหินสิ้นมนต์รัก +ไสล ไกรเลิศ
อมตะ-ธานินทร์ อินทรเทพ3 - 10 – รักพี่มีบาป
อมตะ-ธานินทร์ อินทรเทพ3 - 11 – ร้อยชู้พันรัก
อมตะ-ธานินทร์ อินทรเทพ3 - 12 – หนี้เสน่หา +เนรัญชรา

:'e:102   :'e:102 ลิ้งค์ดาวน์โหลด >>>>>

หากมีเพลงใดมีปัญหา กรุณาโพ๊สบอกด้วยครับ

อาคม ดอนเมือง:

ขอรับไปฟังเทียบเสียงกับ 128kbps นะครับท่านkrabiman ขอบพระคุณมากครับ
                                          psi113

สหัสวรรษ:
ข่วงนี้ทั่นกระบี่มาแรงนะครับ

surak:
ขอบคุณมากมายครับผม

แม็ท:
ผมมีเพลงของธานินทร์จำนวน 12 เพลงเหมือนกัน แต่ไม่ใช่ชุดนี้นะครับ ที่เก็บมาก็ไม่มีรายละเอียดอะไรมาก บอกแค่รหัสแผ่น ไม่ทราบว่าจะเป็นชุด เพลงอมตะ ของธานินทร์ หรือเปล่า ค้นหาในอากู๋ ดูแล้วก็ไม่ตรง หรืออาจจะมาจากแผ่นเสียงก็ไม่ทราบ มารับชุดอมตะไปลองเทียบดูก่อนครับ ขอบคุณท่าน krabiman มากครับ เดี๋ยวจะลองอัพมาแลกเปลี่ยนให้ครับ

แก้ไขข้อมูลเพิ่มเติมครับ

วันนี้ผมลองค้นหาในอากู๋ อีกครั้ง เจอข้อมูลเฉพาะแผ่นเสียง เดี๋ยวอัพมาให้ฟังดูครับ 10/10/2012

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version