ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

เพลงดังฟังสบาย ชุด 19 รวมศิลปิน 12 เพลงดัง 12 นักร้อง

(1/3) > >>

ดีเจลูกทุ่ง:
ศิลปิน : รวมศิลปิน
อัลบั้ม : รวมศิลปิน 12 นักร้อง 12 เพลงดัง - เพลงดังฟังสบาย ชุดที่ 19
ซีดี อามีโก้ : 320 Kbps
ปีที่ผลิต : 2540

01. นักเพลงคนจน - ยอดรัก สลักใจ
02. ใครจะรักเธอเท่าฉัน - สายัณห์ สัญญา
03. อย่าลืมเมืองไทย - ไวพจน์ เพชรสุพรรณ
04. ไกลบ้าน - สดใส รุ่งโพธิ์ทอง
05. แฟนประจำ - ศรเพชร ศรสุพพรณ
06. เบื่อง้อคนงอน - เสรีย์ รุ่งสว่าง - สมศรี มาลีย์วัลย์
06. เบื่อง้อคนงอน - เสรีย์ รุ่งสว่าง - สมศรี มาลีย์วัลย์
07. ตาแป๊ะฝัน - นพดล ดวงพร
08. ลอยเรือล่องโขง - ศักดิ์สยาม เพชรชมพู
09. พบเธอที่จันทบุรี - สายนที อโนทัย
10. มารสังคม - เพ็ญจันทร์ พินิจค้า
11. ขโมยลูกเดียว - บุญธรรม พระประโทน
12. ห่วงแม่ห่วงแมว - วันเพ็ญ จตรุทิศ

Pass : dj_looktung

ยายมดน้อย:
มาประเดิม เพลงดังฟังสบายค่ะ...ขอบคุณมากค่ะ  :'e:95

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 มาตาม หลัง คุณ ยาน บิน ด้วยคนครับ อิอิ เพลง เพราะทั้งชุดเลยหน้อ ิอิอ  :'e:94

นักเพลงคนจน:
ขอบคุณครับ กับเพลงดังฟังสบายในอดีตครับ

สุบิน:
 psi10 ชุดนี้อีกชุดครับที่ประทับใจ ขอเก็บสะสมครับ  :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version