เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

เพ้อรัก - พัทยา นายก ผ.45 ตราคนวิ่ง

<< < (2/2)

ป๊อกคอม:
นักร้องท่านนี้ผมมีเพลงน้อยมาก ก็เลยต้องขออนุญาตสะสมครับผม ขอบคุณมากๆครับผม

พงษ์ชศักดิ์:
         พัทยา นายกเนี่ย ทุกวันนี้ผมยังสงสัยเพลง อิจฉาทารก กับ อิจฉาเด็กน้อย  อยู่เลยว่าจริงๆแล้ว ชื่อเพลงอะไรกันแน่ครับ. วันนี้มาขอรับเพลง พัทยา นายก จากท่าน อดุลย์ครับ

tom 51:
 นักร้องท่านนี้เสียงคล้ายชาย เมืองสิงห์ครับชอบครับ:'e:92 :'e:94 :'e:94

ชล:
ขอบคุณหลายๆ พัทยา นาย ชื่อเหมือนชลบุรีผาม นครนายก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version