เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

คิดฮอดเสียงโปงลาง สัญญา เพชรเมืองกาฬ ครับท่าน

(1/3) > >>

อาคม ดอนเมือง:

บังเอิญไปได้มาจากเว็บนอก ฟังรอบแรกก็รู้สึกม่วนดี พอรอบสองผมย่อน(ฟ้อน)ใส่เลยครับ นักร้อง
ท่านนี้ผมไม่เคยได้ยินชื่อและฟังเพลงท่านมาก่อน แต่พอได้ฟังก็ให้เสียดายเวลาที่ผ่านไปซะจริงเชียว
                                         psi113
         คิดฮอดเสียงโปงลาง - สัญญา เพชรเมืองกาฬ (เครดิต..ท่านอาทิตย์อุทัย)

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 ออกแนวหมอ ลำจักหน่อยน่า นักร้องท่านนี้ ขอบคุณ ครับ

ริมโขง:
หมอลำเก่าครับ

พี:
เสียงคล้ายเด็กครับ

พ่อใหญ่คำแสง:
เพลงพี่อาทิตย์โกอินเตอร์ ถึงเวบนอกเลยนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version