เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

IDM v6.01.6b AiO.exe ไม่หมดอายุ

<< < (2/13) > >>

ภูฤดู ปักซัว:

--- อ้างจาก: ชบาบาน ที่ 20/ก.ค./11 22:04น. ---ขอบคุณท่านนายน้อยมากๆขอรับ  แต่ลองแล้วไม่สำเร็จ  สาเหตุเพราะเลบตัวเดิมออกไม่หมด  มันมีบางส่วนที่ยังสถิตย์สถาพรอยู่ในรีจิสตรี้  ตัวนี้คอยสกัดอยู่ตลอดเวลา ต้องหาทางลบให้สิ้นทรากจึงจะลงใหม่ได้ผล  กระผมก็กำลังมึนอยู่ว่าจะลบอย่างไร เอาอะไรไปลบมันถึงจะสิ้นเชื้อตัวเดิม

--- End quote ---

อาการเหมียนกันเลยครับพี่ชบาบาน
ตัวเดิม มันก็ออกมาหลอนทุกครั้งที่คลิกโหลด แต่ไม่ช่วย :'e:39  ไม่รู้จะล้างให้หมดอย่างไร

ขอบคุณนายน้อยครับ :'e:94

dotcom:
 :'e:92 :'e:92 :'e:92
ลุงสน ขอขอบพระคุณนายน้อยมากครับ
ที่กรุณาสมาชิกทุกคน
ลุงสนก็ขอใช้โปรแกรมที่นายน้อยให้มานี้ด้วยนะครับ
 :'e:92 :'e:92 :'e:92

ลมละเมอ:
ขอบคุณนะคะสำหรับ IDM ที่ไม่หมดอายุ ^^ เคยใช้ที่มันหมดอายุ ใช้ได้ไม่กี่วันเอง  :'e:56

smpong:
 :'e:118 :'e:119 :'e:120
อบคุณท่านนายน้อยมากๆขอรับ  แต่ลองแล้วไม่สำเร็จ  สาเหตุเพราะเลบตัวเดิมออกไม่หมด  มันมีบางส่วนที่ยังสถิตย์สถาพรอยู่ในรีจิสตรี้  ตัวนี้คอยสกัดอยู่ตลอดเวลา ต้องหาทางลบให้สิ้นทรากจึงจะลงใหม่ได้ผล  กระผมก็กำลังมึนอยู่ว่าจะลบอย่างไร

smpong:
 :'e:121ขอบคุณนะคะสำหรับ IDM ที่ไม่หมดอายุ :'e:109 :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version