เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

IDM v6.01.6b AiO.exe ไม่หมดอายุ

(1/13) > >>

นายน้อย:
IDM v6.01.6b AiO.exe ไม่หมดอายุ   (ผมใช้ตัวนี้อยู่ครับ อ.ผมแนะนำให้ใช้ตัวนี้ถ้าตัวอื่นหมดอายุขัย แก้ขัดได้นาน 55 ลองดูครับพี่น้อง)

1.กด ติดต้ังที่ internet downlond m.... แล้วทำตามขั้นตอนตามโปรแกรม
2.กดที่ idm 6.xx path   และกด path   โปรแกรมจะรันออโต แล้วออก
3.ติดตั้งภาษาไทย  (addlangguage thai  แล้วทำตามขั้นตอนและออก)
4.ถ้าติดตั้งมองไม่เห็นก็ไปที่ start all programs และเอาเม้า ลากออกหน้าเดทท็อป  
    แล้วเข้าไปตั้งค่าต่างๆอีกว่าจะโหลดไฟล์แบบไหนโดยคลิ๊กรูปกลมๆ เพื่อตั้งค่า

ผมยังใช้ idm รุ่นนี้อยู่ยังไม่หมดอายุเลยครับ (อย่าอัพก็แล้วกัน ยกเลิกตลอดถ้ามันถาม )

ธนา60:
นิยมใช้กันเยอะ แต่ผมยังไม่เคยลอง ไม่ค่อยได้โหลดอะไร ไม่รู้จะใช้เป็นหรือเปล่า ขอบคุณมากครับ

ชบาบาน:
ขอบคุณท่านนายน้อยมากๆขอรับ  แต่ลองแล้วไม่สำเร็จ  สาเหตุเพราะเลบตัวเดิมออกไม่หมด  มันมีบางส่วนที่ยังสถิตย์สถาพรอยู่ในรีจิสตรี้  ตัวนี้คอยสกัดอยู่ตลอดเวลา ต้องหาทางลบให้สิ้นทรากจึงจะลงใหม่ได้ผล  กระผมก็กำลังมึนอยู่ว่าจะลบอย่างไร เอาอะไรไปลบมันถึงจะสิ้นเชื้อตัวเดิม

เฒ่าแก่:
ขอบคุณครับหมวด

ประสิทธิ์:
 :'e:38 มาดูของฝากจากหมวดครับ เพิ่งรู้ว่านอกจากระเบิดแล้ว ยังเก่งโปรแกรมคอมฯอีก ขอบคุณนะหมวด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version