ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงทำนองแปลง ไทย-เทศ

เทรนเกาหลีมาแรง รักแท้จากหนุ่มไทย 6 เวอร์ชั่น

<< < (2/2)

ธนเดช ตรัง:
เพลงดังก็ต้องมีหลายเวอร์ชั่น

ชัยมงคล ร้อยเอ็ด:
เคยฟังของครูเบ็ญจมินทร์คนเดียวนอกนั้นไม่เคยผ่านหูครับขอบคุณครับ :'e:31 :'e:49

หนุ่มชาววัง2012:
ไม่ร้ว่ารักแท้จากหนุ่มไทยจะมีคนร้องมากขนาดนี้ ยอดเยี่ยมมากเลยครับ :'e:31 :'e:31 :'e:31

chattanon:
มาแบบหลายเวอร์ชั่น  เคยฟังเวอร์ชั่น ต้นฉบับของครูเบญจมินทร์ เป็นพันๆครั้ง  ก้ไม่รู้เบื่อเลยสักนิด  อีกเวอร์ชุ่นที่

เคยฟัง คือของเพลิน  นอกนั้นยังไม่เคยฟังครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version