ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

แหวนเพชร วงทอง - อมตะลูกทุ่ง ชุด ไร่อ้อยคอยรัก [320kbps]

<< < (2/11) > >>

ยายมดน้อย:
ไม่อยากบอกว่า ไม่รู้จักนักร้องคนนี้ แต่ดูชื่อเพลงแล้ว น่าจะร้องดี ขอเก็บด้วยคนนะคะ..ขอบคุณค่ะ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 มีครบแล้ว ชุดนี้ แต่ไม่มั่นใจว่าชุดเดียวกัน หรือเปล่า อ้ายแม็ท ิออิ

บังเลาะ:
ได้ความรู้ แล้วยังได้เพลงอีก ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆครับ

ภูฤดู ปักซัว:
ชุดนี้ ฟังดีๆ มีสองเพลงเลยครับ ที่เกี่ยวกับจังหวัดเชียงราย

รักข้ามโขง เพลงนึง
ฝากใจไว้เวียงป่าเป้า  อีกเพลงนึง

แต่  รักข้ามโขง  น่าจะคุ้นหูกันมากกว่า

ขอบคุณ คุณแม็ท มากๆครับ

ดีใจ:
ขอสักชุดครับ ขอบคุณคุณแม็ท ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version