ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

แหวนเพชร วงทอง - อมตะลูกทุ่ง ชุด ไร่อ้อยคอยรัก [320kbps]

<< < (8/11) > >>

ตู่ ลำพูน:
ขอฟังไร่อ้อยคอยรักต้นฉบับด้วยนะครับคุณแม็ :'e:92ท

พงษ์ โคราชา:
ที่ผมจำได้ แหวนเพรช วงทอง เป็นอีกหนึ่งนักร้องในทีมงานวงดนตรี สายัณห์ สัญญา เป็นนักร้องเสียงดีอีกคนหนึ่ง ขอชมเชยและขอบคุณท่านที่เสาะแสวงหามาฝากทั้งชุดครับ ขอบคุณครับ

ตั้ม ธีรวุฒิ:
ขอบคุณมากครับเพลงไร่อ้อยคออยช้ำ   หนู มิตเตอร์นำมาร้องใหม่เพราะมากครับ

ทวีป โคราช:
เพลงของแหวนเพชร ผมมีไม่กี่เพลงครับ ชุดนี้ก็ยังขาดหลายเพลง ขอบคุณครับ

ไท..บรรเลง:
แหวนเพชร วงทอง เจ้าของเพลงดังในอดีต ไร่อ้อยคอยรัก ที่หนู มิเตอร์ นำมาร้องใหม่ปรากฎว่าได้รับความนิยมอีกครั้งหนึ่ง ขอขอบคุณ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version