เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

โปรแกรม antivirus >KINGSOFTน่าใช้มาก

(1/11) > >>

krabiman:
 :'e:78    โปรแกรม ANTIVIRUS *KINGSOFT*
              โปรแกรมฟรี ใช้ได้ตลอดชาติ อัพเดตตลอด
              ป้องกันไวรัสจากแฟลทไรท์ +ไฟล์ที่ดาวน์โหลด พร้อมป้องกันพวกแฮ๊กเกอร์
              ไฟล์ ขนาด 10.7MB ไม่กินทรัพยากรเครื่อง (คนที่ลงNOD32ลองใช้ตัวนี้แสกนซ้ำเจอไวรัสแน่นอน)

ลิ้งค์ดาวโหลด >

หน้าตาโปรแกรม

รองรับการตรวจสอบไวรัส

ไวรัส โทรจัน หนอนอินเตอร์เน็ต สปายแวร์ แอดแวร์
    Rootkits, bootkits และ?วายร้ายที่ชอบขโมยข้อมูล
    Botnets และ hijacking?
    Zero-day attacks and unknown threats, Drive-by download infections
    และอื่นๆ อีกมาก

มีคำแนะนำหลังจากใช้งาน สามารถเมล์มาคุยกันได้ครับ..   โปรแกรมติดตั้งง่าย ดาวน์โหลดไฟลืมาแล้วดับเบิ้ลคลิกเหมือนไฟล์ทั่วไป
เมื่อติดตั้งแล้ว อัฟเดตโปรแกรมที่ปุ่มด้านล่างของภาพโปรแกรม เมื่อเสร็จก้แสกนไฟล์ ได้เลย
การใช้มีปัญหาโทร 081-9561459

เชิยโหลดได้แล้วจ้า......

บังเลาะ:
เรื่องไวรัสกับคอมเป็นเรื่องที่น่ากลัวมากๆ ขอบคุณมากครับที่เอามาฝาก

ภุชงค์:
ขอบคุณมากครับ ไม่ทราบว่าติดตั้งและใช้ยุ่งยากไหมครับ :'e:94

ต๊ะม่อน:
อันนี้สามารถลงซ้ำกับตัวแสกนไวรัสอื่นได้ด้วยหรือเปล่าครับ ขอบคุณ คุณkrabiman ด้วยครับ ที่นำสิ่งดีๆมาแบ่งปันกัน

วีรภัทร:
ขอบคุณมากๆ ครับ Antivirus ตัวนี้น่าใช้จริงๆ ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version