ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสตริง

มะลิลา บราซิลเลี่ยน**=(ชุดที่ 1)

<< < (4/5) > >>

ยุติ:
เพลงเก่าที่ดนตรีดี เสียงดี ชอบวงนี้เช่นกันครับ มีทั้งเพลงสนุกและซึ้งๆหลากหลายอารมณ์ ขอบคุณที่แชร์ครับทำให้มีโอกาสได้ฟัง หายากครับ

:'e:133

ท๊อป กรุงเทพฯ:
เพลงสุดยอดครับ

สมโภชน์:
คิดถึงอังคณา ทิมดี อยู่พอดี  :'e:31

วศิน:
01 - วีระ บำรุงศรี (แดง) ร้องนำ ยังพอจำได้ครับแต่ คุณอังคณา ทิมดีเนี่ยผมจำไม่ได้จริงๆครับ
02 - อังคณา ทิมดี (แอน) ร้องนำ

ขอบคุณมากครับ เคยได้ยินผ่านๆหูบ้าง ขอเก็บไว้ฟังนะครับ

ธวัชชัย ระยอง:
คิดถึงสมัยเป็นนักเรียนเทคนิคครับ ยุคนั้นเพลงชุดนี้กำลังดังเลยครับ  ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version