ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง ไพรวัลย์ ลูกเพชร 229 เพลง (ครั้งที 3) 35 เพลง

<< < (3/4) > >>

ทวีป โคราช:
ตามมาเก็บชุดที่สามครับหลังจากเก็บไปแล้วสอง ต้องขอบคุณในความมานะพยายามและมีน้ำใจแบ่งปันครับ

krabiman:
เพลงของไพรวัลย์  ลูกเพชร ที่ครูยุทธจัดให้หลายเพลงยังไม่มี  ต้องติดตามเก็บมาฟัง  ขอขอบคุณครูยุทธมากครับที่ทำให้ผมได้ฟังเพลงจากสุดยอดนักร้องลูกทุ่ง

อภิรักษ์ชูชัย:
ขอบพระคุณครับ อาจารย์รวี ติดตามเก็บเพลงลูกทุ่งอยู่ครับ เพื่อได้ให้สมาชิกได้รับฟังกัน :'e:92

ปลาป๋อง:
ขอเก็บเพลงไพรวัลย์ ลูกเพชรก่อนละ มีชุดเดียวเอง สำหรับใว้เปิดให้สมาชิกได้ฟังกัน ขอบคุณมากมายครับ :'e:133 :'e:133 :'e:133 มาไม่ทันละ

จรีพร:
รวมเพลงไว้ได้ดีจริงๆๆ ขอบคุณจ้า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version