ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง โรม ศรีธรรมราช 31 เพลง

<< < (2/6) > >>

ตู่ ลำพูน:
ขอร่วมอนุรักษ์เพลงเก่าด้วยนะครับคุณครูยุทธ :'e:92

สุรชัย:
ขอเก็บเพลงของนักร้องชาวใต้เสียงหวานของคณะศรีนวล ด้วยครับ โรม ศรีธรรมราช

chattanon:
สมัยเด็ก เพลงที่ยังยุคแรกๆ ของโรม คือเพลง ความรักเหมือนเกมกีฬา เคยเปิดแผ่นเสียงด้วยมือตนเอง

ไปซื้อแผ่นเสียง ที่ร้านศิริศักดิ   ชุดนั้นมีเพลงองคุลีมาร ด้วย  เป็นความทรงจำในอดีต ที่ยังตราตรึงขอบคุณ

คุณรวีครับ

ทวีป โคราช:
เพลงของ โรม ศรีธรรมราช มีเพราะ ๆ หลายเพลง ชุดนี้ผมก็ขาดเป็นบางเพลง ต้องขอขอบคุณครับ

เวียงสา980:
ชุดนี้ยังขาดอีกหลายเพลงเลย ค่ะ ที่ยังไม่มี ขอบคุณมาก นะคะ พี่ยุทธ ที่นำมาแบ่งปัน :'e:95

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version