ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสตริง

รวมเพลง ชรัส เฟื่องอารมย์ 18 อัลบั้ม ครับ (แก้ไข 25 พ.ย.56)

<< < (13/14) > >>

กอล์ฟกีรติ:
สุดยอดครับ ขออนุญาตรับไปฟังนะคร้าบ    :'e:94

ทรงพล ลำพูน:
ขอบคุณมากครับ
นักร้องและโปรดิวเซอร์ที่มีฝีมือคนหนึ่งของเมืองไทย
ร้องเพลงก็เพราะ ทำอัลบั้มให้คนอื่นก็ยอดเยี่ยม
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันให้ฟังครับ

ชรัช2498:
"ลูกทุ่งน้ำประปา - ชลิต เฟื่องอารมณ์" เพิ่งมาเห็นและทราบว่าคุณชลิต เฟื่องอารมณ์ท่านก็ร้องเพลงด้วย แต่ก็ยังไม่เคยฟังเคยแต่ชมผลงานการแสดงและงานด้านบันเทิงอื่นๆที่ท่านร่วมงานเท่านั้นละครับ ขอบคุณมากครับคุณรวี

นโม:
ชอบมากเลยค่ะ เป็นแฟนเพลงคุณชรัสเหนียวแน่นค่ะ

ปลาป๋อง:
ขอเก็บด้วครับยังไม่มีเลยขอเก็บใว้เปิดให้สมาชิกฟังกันขอบคุณอาจารย์รวีพี่ยุทธมากมายเป็นกำลังใจให้ครับ :'e:133 :'e:133 :'e:133

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version