ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ศรเพชร ศรสุพรรณ 12 อัลบั้ม ครับ

<< < (7/9) > >>

เล็ก แม่ฮ่องสอน:
 :'e:92นานๆฟังแก้เหงาดี ขอบคุณนะครับ

เลิศ นครปฐม:
ศรเพชร ศรสุพรรณ บันทึกเสียงออกมาหลายชุด มีเพลงที่ซ้ำกันก็หลายเพลงแต่ดนตรีที่ใช้บันทึกเสียงนั้น ค่อนข้างแตกต่างกันต้องลองฟังดูครับว่าชอบดนตรีชุดไหนอยุ่ที่คนฟังด้วยว่าชอบแบบต้นฉบับหรือแบบดนตรีใหม่ ที่แน่ๆเก็บสะสมไว้เถิดครับต่อไปจะหาฟังยากขึ้นทุกวัน สุดท้ายไม่ลืมขอบคุณท่านน้ำใจงามที่แบ่งปันเพลงเก่าหายากครับผม :'e:94

อภิรักษ์ชูชัย:
ตอนนี้กำลังเร่งสปีคตามโหลดเพลงลูกทุ่งตามพี่ป๋องมาติดๆแล้วครับอาจารย์รวี ชักจะเริ่มสนใจเพลงลูกทุงแล้วครับ ฟังดูก็เพราะดี ขอบพระคุณมากครับ :'e:92

กังสดาล:
ขอเก็บผลงานของหนุ่มนาเสียงเด็ดฉบับจัดเต็มนี้ด้วยคนนะครับ

ปลาป๋อง:
เพลงของศรเพชร ศรสุพรรณมีไม่มากชุด ที่วางใว้ก็ไม่ค่อยอยู่แล้วละขอเก็บสะสมใว้เปิดให้สมาชิกได้ฟังกันครับ :'e:133 :'e:133 :'e:133

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version