ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ศรเพชร ศรสุพรรณ 12 อัลบั้ม ครับ

<< < (6/9) > >>

กิตติศักดิ์ วังผา:
อยากได้จังเลยครับ ขอเก็บนะครับ ชอบฟังมากๆครับ ลูกคอทองคำจริงๆ ฟังแล้วได้อรรถรสลูกทุ่งไทย ขอบคุณมากนะครับ

อารมณ์:
ขอเก้บชุดที่ยังไม่มี ขอบคุณมากครับ

วิทย์ เนินตูม:
ครับขอเก็บสะสมนักหนุ่มนาเสียงเด็ด อีกสักคนนะครับ :'e:133
เสียจัง โหลดไม่ได้เสียแล้ว (เศร้าเลย)

สัมพันธ์ พัทลุง:
หนุ่มนาเสียงเด็ด ศรเพชร  ศรสุพรรณ  จัดเป็นนักร้องระดับขุนพลเพลงลูกทุ่ง
ของไทยอีกคนหนึ่งที่ยังยืนหยัดอยู่จนถึงทุกวันนี้  หลังจากที่วงการลูกทุ่งได้
สูญเสีย ยอดรัก  สลักใจ  สายัณห์  สัญญา  พุ่มพวง  ดวงจันทร์ ไป

วีรภัทร:
ดูๆ แล้ว หลายๆ ชุดจะเป็นเพลงในยุคหลัง แต่สำหรับผมเองชอบเพลงในยุคหลังมากกว่าเนื่องจากดนตรีทำได้ดีกว่าครับ ขอบคุณมากๆ เลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version