ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

รวมเพลง ทนงศักดิ์ ภักดีเทวา 5 ชุด ครับ

<< < (3/5) > >>

ทวีป โคราช:
มาชุดใหญ่มากอย่างนี้ ต้องขอเก็บไปคัดเอาบางเพลงที่ยังไม่มีแล้วละครับ ขอบคุณมาก

เมืองโบราณ:
ชอบคุณทนงศักดิ์ร้องไม่รักไม่ว่า วันคอย ม่านมงคล เพลงอื่นขอรับไปลองฟังดู ขอบคุณที่กรุณาครับ

ตู่ ลำพูน:
ขอเก็บไปฟังนะครับคุณครูยุทธ :'e:94..มาช้าไปลิงค์หมดอายุซ่ะแล้ว :'e:131

ปณต:
มาช้าไปอีกละ ลิงค์คงหมดอายุซะก่อน ฮือๆอด

อภิรักษ์ชูชัย:
ขอบพระคุณมากครับอาจารย์ ต้องขออนุญาตเก็บ :'e:92สะสมอีกครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version