ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง สายัณห์ สัญญา (ครั้งที่ 2) 63 ชุด ครับ (แก้ไขลิ้งค์ใหม่ 28 ก.ค.56)

<< < (19/22) > >>

ฉัตรไชย74:
โห..มาชุดใหญ่แบบนี้ต้องเก็บให้หมด..ขอบพระคุณครับ :'e:133

แอม เมืองนนท์:
ขอเลือกไปฟังดูนะครับขอบคุณครับ

วรสิทธิ์:
ขอขอบคุณมากนะครับ สำหรับเพลง สายัณห์ สัญญา ทั้ง 63 ชุด ยิ่งใหญ่อลังการ มากเลยครับ

ชัยสิทธิ์ อยุธยา:
ดูชื่อแต่ละชุด มีเพลงซ้ำกันบ้าง ขอรับไปเลือกๆดูครับ ขอบคุณมากครับ

ปลาป๋อง:
ชุดใหญ่จัดเต็มของพี่เป้า สายัณห์ สัญญาจะอยูมั๊ยหนอแก้ไขลิ้งค์ใหม่แต่นานแล้วขอบคุณท่านอาจารย์ รวีพพที่มีนํ้าใจมากมายนําเพลงดีๆมาแบ่งปัน :'e:94////มาไม่ทันแล้วหล่าว :'e:89 :'e:56 :'e:56

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version