ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง สามโทน 12 อัลบั้ม ครับ

<< < (2/10) > >>

ฟ้าใสเมฆสวย:
ขอบคุณพี่ยุทธมากค่ะ มาขอเก็บสามโทนนะค่ะ หาฟังยากแล้วค่ะ ขอบคุณอีกครั้งสำหรับน้ำใจที่แบ่งปันให้กับสมาชิกนะค่ะ  :'e:92 :'e:95

ชาตรี:
สามโทน จะชอบมากก้มีเพลง เจ้าภาพจงเจริญ กับ น้ำตาฟ้า แต่ไม่คิดว่าสามโทนจะร้องเพลงไว้มากมายขนาดนี้ ขอบคุณครับ. :'e:92

วิทวัส:
ขอบคุณครับที่ให้เพลงเพราะๆมา

โรส เมืองน่าน:
 :'e:95  แวะมาเก็บเพลงเพราะๆสามโทน  ขอบคุณมากนะคะ ที่เสียสละเวลานำเพลงมาแจก   :'e:133

เมืองพล โคราช:
จัดมาหลายชุดแบบนี้ ขอเก็บไว้ฟังและอนุรักษ์ด้วยคนนะครับ  :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version