ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ไวพจน์ เพชรสุพรรณ 155 เพลง (แก้ไขลิ้งค์ใหม่ 9 ธ.ค. 56) ครับ

<< < (12/15) > >>

อภิรักษ์ชูชัย:
ตอนนี้เริ่มสะสมเพลงลูกทุ่ง เพื่อเปิดให้สะมาชิกฟัง ขอบพระคุณมากครีับอาจารย์รวี :'e:92

โชค นรา:
ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไรไฟล์เพลงผมหายไปหลายเพลง ต้องขอเก็บด้วยครับ สำหรับบางเพลงที่ขาดหายไป ..  :'e:92

ปลาป๋อง:
ถือโอกาสเก็บเพงหน้าห้องแชท คือว่าไม่ค่อยมีประสบการณ์เรื่องเพลงนะเพลงของไวพจน์ ชุดนี้เพราะๆหลายเพลง :'e:94 :'e:93 :'e:133 :'e:133 :'e:133

หนุ่มชาววัง2012:
ขอชุดอมตะนี้อีกครั้งครับ ขอบพระคุณมากๆครับ กำลังจัดเพลง ตัวอักษร น หาเพลงเนื้อคู่อยู่ไหนครับ

ก้องเกิด:
อาไวพจน์ เพชรสุพรรณ นักร้องในดวงใจอีกท่าน ที่ร้องเพลงได้ สุดยอดครับ ทุกแนวเลยทีเดียว ขอบคุณครับที่นำมาแบ่งกันครับ ขอเก็บไปฟังให้สบายอุรา :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version