ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง สายัณห์ สัญญา (ครั้งที่ 1) 40 ชุด ครับ (แก้ไขลิ้งค์ใหม่ 21 ก.ค.56)

<< < (23/24) > >>

สมพร เกาะยอ:

มาหาเพลงสายัณห์ สัญญา สักชุด ตกหล่นอยู่บางเพลง เพราะเจอเพลงแก้ แต่เพลงสายัณห์ ขาดอยู่ ไม่น่าเชื่อ นะ
   ต้องคุณรวี อีกนั่นแหละ ขอบคุณครับ

ประดิษฐ์:
เก็บครั้งที่2แล้วตามมาเก็บชุด1ด้วย ขอบคุณครับคุณรวี :'e:94

แซน กทม.:
ขอบคุณมากที่สุด ขอบคุณจากใจเลยครับที่รวมเพลงมาเยอะขนาดนี้ ถ้าไม่ใจจริงๆทำไม่ได้ครับ
 สุดยอด

ก้องเกิด:
ขอบคุณครับที่รวบรวมเพลงสายัณห์ นักร้องผู้ล่วงลับ แต่เสียงเพลงยังมีมนต์ขลังครับ :'e:94

ปลาป๋อง:
ชุดนี้ไม่แน่ใจว่าเคยเข้ามาเก็บยังเพราะเคยเข้ามาหาหลายชุดจนจำไม่ได้เยอะจริงๆยิ่งใหญ่อลังการมากนับถือๆขอบคุณอาจารย์มากมายครับ :'e:94 :'e:93 :'e:133 :'e:133

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version