ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง แดง จิตรกร 11 ชุด ครับ

<< < (5/6) > >>

โอฬาร:
นักร้องท่านคนนี้เสียงดีครับ ผมมีเพลงของเขาไม่กี่เพลง วันนี้ท่านรวี นำมาฝากเป็นกองใหญ่ หากเพิกเฉยไป โอกาสหน้าคงหาได้ยาก ขอบพระคุณอย่างสุง ด้วยคว่มจริงใจครับ

ปลาป๋อง:
เพลงที่สร้างชื่ไม่ค่อยมีพีเจได้เปิดบ่อยนัก เพราะเป็นนักร้องยุคใหม่ซักหน่อยไม่เก่ามากนักอให้เป็นที่รู้จักน่าจะเป็นเพลงฮักน้องได้สองเมา ชอบฟังด้วยเป็นนักร้องลูกทุ่งแนวอีสานแต่ภาาาที่ใช้ก็ฟังไม่ยากออกกลางๆขอเก็บสะสมใว้เปิดฟังและเปิดให้สมาชิกบ้านเพลงพักใจได้ฟังกัน :'e:133 :'e:133 :'e:133

เลิศ นครปฐม:
ด้วยน้ำเสียงใสๆซึ้ง ของศิลปินท่านนี้ ฟังได้ทุกบรรยากาศ ขอบคุณครับท่านที่แบ่งปัน บทเพลงของ แดง จิตรกร

ทรงพล ลำพูน:
ไม่มั่นใจว่ายังโหลดได้อยู่อีกหรือเปล่า ขอขอบคุณอาจารย์ยุทธมากครับ ที่กรุณาโฟสเพลงของนักร้องท่านนี้ให้สมาชิกได้เก็บกัน ขอบคุณครับ

ตี๋ ขอนแก่น:
เป็นนักร้องคุณภาพอีกคน เสียงเพราะมากน่าเก็บสะสมไว้ ขอให้หายเร็วๆนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version