ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ศรคีรี ศรีประจวบ ครบทุกเพลง ที่บันทึกผลงานเพลงเอาไว้

<< < (5/14) > >>

เอก-ชัย:
ขอบคุณครับผมมีอยู่ไม่กี่เพลง ขอตามเก็บนะครับ

บุณยวิทย์:
ชุดใหญ่ เยี่ยมจริง ๆ ครับ ขอเก็บไปเติมให้เต็ม บางเพลงยังไม่มี ขอบคุณมากครับ

บอส พิชัย:
ขอขอบคุณสิ่งดีๆที่ส่งมอบให้กัน :'e:92

สันติ ยโสธร:
ขอฟังลุงจวบแกหน่อยครับ ขอบคุณครับ

หนุ่มนางาม:
มีคนวิจารณ์เสียงนักร้องท่านนี้ไว้เยอะแยะนะครับ ยอมรับว่าเสียงไพเราะ แต่ผมคิดว่าคนแต่งเพลงให้ก็ไม่ธรรมดาครับ มันลงตัว ไม่อย่างนั้น หลายคนที่นำไปร้องใหม่ คงไม่มีคนฟังเท่าที่ควร ขอบคุณมากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version