ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง เสรีย์ รุ่งสว่าง 17 อัลบั้ม ครับ (แก้ไข 13 ต.ค.56)

<< < (9/10) > >>

อภิรักษ์ชูชัย:
ขอบพระคุณอาจารย์รวีมากครับ ยังไม่แน่ใจว่าโหลดได้หรือเปล่า เพราะพีเจหลังๆ โชคร้าย ลิงค์ตายทุกที ขอให้โหลดได้ทีเถอะ :'e:92

ก้องเกิด:
เสรีย์ เป็นนักอีกหนึ่งท่านที่ร้องเพลงเป็นูกทุ่ง เสียลูกทุ่งแท้ๆ เพราะครับเพลงทุกเพลง ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ บางชุดยังไม่มีเลย ขอบเก็บไปฟังนะครับ :'e:31

ธีรวัชร์ โขทัย:
โอ้โฮ!เยอะมากๆ  สุดยอดมากครับท่านรวี  ขอบคุณครับที่นำมาแบ่งปันให้สมาชิก   :'e:93    :'e:93

rungsee:
 :'e:133
มาให้มากมาย ไม่ค่อยได้ตามงานเพลงของเสรี รุ่งสว่าง มากนัก หลายเพลงจึงไม่ค่อยคุ้น บางเพลงก็นำมาบันทึกใหม่ในแบบของเสรี รุ่งสว่าง

psi304

ฟ้าใสเมฆสวย:
มาขอเก็บส่วนที่ขาดค่ะ ขอบคุณพี่ยุทธมากนะค่ะ ที่นำเพลงเพราะๆ มาแบ่งปันให้สมาชิก  :'e:92 :'e:95

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version