ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

(Full Aibum) สายัณห์ สัญญา - ต้นฉบับเพลงดัง ชุด 1 - 12 อัลบั้มเต็มๆ

<< < (2/18) > >>

นายน้อย:
สวัสดีครับ คุณรุกฆาต จัดหนักให้สมาชิกอีกแล้วครับท่าน แบบกระจายมารวมแยกเป็นชุด หัวม้วนใครหัวม้วนมันอ่าป่าวครับ คอพี่เป้าเหมือนกัน ขอบคุณครับที่นำมาแบ่งปัน ถ้าเป็นของท่านเองหรือตามที่ พี่ดาวเทียมแจ้งไว้ก็อย่าลืม ข้อ 1-2-3 เด้อ

รามอส:
ขอขอบคุณ...คุณรุกฆาตเป็นอย่างสูง...จัดให้ชุดใหญ่เลย...ขอเป็นเจ้าของด้วยคนครับ.... psi112

มอส:
 :'e:133 :'e:133  เยี่ยมเลยครับ พี่เป้า นิของชอบอยู่แล้วครับ

:'e:31 ขอบคุณท่านรุกฆาต มากๆๆนะครับ ที่นำเพลงเพราะๆๆมาแบ่งปัน สมาชิกทุกๆๆท่าน  :'e:92

แอม เมืองนนท์:
ขอบคุณครับผมเบ็นแฟนพันธุ์แท้พี่เป้าครับ psi109 psi109

นายพิทยา:
 :'e:31เป็นสุดยอดอีกอัลบั้มที่น่าสะสมไว้ครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version