ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

แหวนเพชร วงทอง - อมตะลูกทุ่ง ชุด ไร่อ้อยคอยรัก [320kbps]

<< < (7/11) > >>

เวียงสา980:
ขอบคุณค่ะ คุณแม็ท ที่นำประวัตืนักร้องท่านนี้มาให้อ่าน น่าสนใจมากค่ะ
ชอบเพลง แอบรักคนสวย ขอเก็บเอาไว้เปิดให้สมาชิกเพลงพักใจ ฟังด้วย นะคะ
 :'e:95 :'e:95

สิทธิชาติ เพชรบุรี:
ขอขอบคุณ คุณแม็ท มากครับ ที่ได้นำประวัตืและเพลงของแหวนเพชร วงทอง มาเผยแพร่

บุณยวิทย์:
เคยฟังแต่เพลง ไร่อ้อยคอยรัก เพลงเดียว เพลงอื่นยังไม่เคยฟังเลย ขอบคุณมากครับ ที่ให้ข้อมูลคนร้องและความบันเทิง

หนุ่มบางแค:
ผมยังมีเพลงของสักร้องท่านนี้เลยสักเพลง  ขอรับไปประเดิมเป็นชุดแรกของนักร้องท่านนี้  ขอบคุณลุงแม๊ทมากครับ

ชัยสิทธิ์ อยุธยา:
มีประวัตินักร้องคนนี้เสริมให้ด้วย ดีครับ เวลาฟังเพลงไป นึกถึงภูมิหลังของนักร้องไปด้วย ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version