ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

สุชาติ เทียนทอง อัลบั้ม แว่นวิเศษ (เพลงที่ขายในต่างประเทศ)

<< < (3/3)

สิงห์ท่าเรือ:
ขอบคุณคุณรวีเป็นอย่างยิ่งครับ เพลงคุณสุชาติ พอหาฟังได้ แต่น่าสนใจตรงที่ขายในต่างประเทศนี่ละครับ ขอบคุณครับ

ปลาป๋อง:
เพลงต้นฉบับของนอกหาไม่ค่อยได้ทรงคุณค่ามากมายขอบคุณท่านอาจารย์รวีพี่ยุทธที่นำของดีๆมากมายมาฝากวางเพลงใว้ให้สมาชิกได้โหลดใว้เก็บสะสมกัน :'e:94 :'e:93 :'e:133 :'e:133 :'e:133

วรสิทธิ์:
ขอบคุณมากครับ ภูมิใจครับ ที่มีเพลงไทยขายในต่างประเทศด้วย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version