ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ฉัตรทอง มงคลทอง 23 เพลง

<< < (6/7) > >>

ช.สามชัย:
ฉัตรทอง มงคลทอง นักร้องอายุสั้น นักร้องที่ดังจากถาคใต้

บ่าวรักษ์:
นักร้องอีกท่านหนึ่งจากปักษ์ใต้ ที่ถือได้ว่าเป็นนักร้องชั้นแนวหน้า ในยุคนั้น แต่มาประสบเสียชีวิตไปซะก่อน ขอระบไปฟังอีกศิลปินครับ ขอบคุณครับ sp3112

ชาตรี:
นักร้องใต้นานๆจะมีดังสักคน  ฉัตรทอง  มงคลทอง ดังมากในสมัยนั้นแต่ก็น่าเสียดายที่มาถูกเสียชีวิตเสียก่อน ผลงานเพลงจึงยังมีไม่มาก ขอบคุณครับ. :'e:31

ลิงค์โหลดม่องไปแว้ว :'e:131

ชล:
ขอฟังเพลงนี้เพลงคนใต้ พี่ฉัตรทอง รักมากคะ

บิน:
รวมเพลง  ฉัตรทอง มงคลทอง   23   เพลง   ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version