ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง สามโทน 12 อัลบั้ม ครับ

<< < (9/10) > >>

กร ขันทอง:
ขอเก็บเพลงชุดใหญของสามโทนด้วยครับ  :'e:31

ปณต:
วงชายล้วนวงนี้กลับมารวมตัวกันบ้างเพื่อแฟนๆเพลงโดยร่วมกับเวิร์คพอยท์ เอ็นเทอร์เทนเมนท์ เก๋างับ

บ่าวมือสอง วัดไทร:
ชอบมากๆครับ เพลงดีๆที่น่าฟัง  :'e:72 :'e:72

ปลาป๋อง:
มาเจอสามโทนชุดใหญ่ถนอมใว้ในดวงใจ ชุดนี้น่าจะออกมาหลายปีแล้วละสามหนุ่มสามสไตล์ ร้องเพลงสนุกและแนวซึ้งๆตามละคนละแบบขอบคุณมากมายครับอาจารย์รวีพี่ยุทธ :'e:133 :'e:133 :'e:133

ทรงพล ลำพูน:
สามโทน เป็นกลุ่มนักร้องที่ร้องเพลงออกมาในแนวสนุกสนานน่าฟังมาก ทำให้ยังคงมีแฟนคลับเป็นกลุ่มติดตามกันอยู่จนถึงปัจจุบัน ขอขอบคุณ อ. รวี ที่กรุณาแบ่งปันให้สมาชิกได้สะสมกัน ขอบคุณมากครับ/ แต่น่าเสียดายที่ลิงค์หมดอายุไปแล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version