ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

รวมเพลงร้องแก้ลูกทุ่งชายหญิง 400 เพลง

<< < (2/17) > >>

ชาตรี:
รวมเพลงร้องแก้ลูกทุ่งชายหญิง 400 เพลง

มาคราวนี้เหมืนกรุแตกเลย ขอบคุณครับสำหรับผู้รวบรวมและผูะนำมาเผื่อแผ่แด่เพื่อนสมาชิก. :'e:133 :'e:92

นายน้อย:
ว้าว คุณพี่ป๋องสวัสดีครับ เจอแบบจัดหนักอีกแล้ว มีประโยชน์อยู่แล้วครับอย่างผมเป็นต้นกำลังไล่ตามเก็บ ขอบคุณมากครับที่นำมาฝากอีก :'e:92

ชา พัทยา:
 sp209 เหนื่อยเลย เยอะ !

หมู:
ผมว่านะ เจ้าเดิมๆ นั่นแหละ เก็บเพลงจากที่พวกเราวางกันไว้แล้วเอาไปรวบรวมแจกตามเวปต่างๆ เพลงที่เขาตั้งใจแจกก็ถือว่าดีครับ ที่จัดทำมาเป็นหมวดหมู่ แต่ระวังหน่อยก็ตรงเพลงหายากทั้งหลายแหละครับ โดนตัดท้ายไว้ก็หลายเพลง ขอบคุณครับคุณป๋อง

พงษ์ชศักดิ์:
                     ใช่ชุดเดิม ที่เคยได้รับไปแล้วหรือเปล่าครับ ขอชมครับ ยังงัย ก็ต้องขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version