หนังกลางแปลง > ภาพยนตร์ในอดีต

ภาพยนต์เรื่องชุมแพ และทุ่งลุยลาย

<< < (4/13) > >>

คนชายแดน:
อยากดูบ้างครับ ไม่เคยดูเลย สงสัยเกิดไม่ทันครับ
ภาพยนต์ไทยเก่าๆมีเยอะบางเรื่องได้ดูแต่บางเรื่องก็ไม่ได้ดู
มีเรื่องหนึ่งที่ผมชอบมากเลยครับ เรื่องลูกอีสาน ของ ท่านอาจารย์ คำพูน บูญทวี

ภัทราวุธ:
หนังเก่าๆเก็บมาปัดฝุ่นดูกันใหม่ได้อารมณ์ดีครับ....ชอบมากๆ

เวียงสา980:
ภาพยนตร์เรื่อชุมแพ และ ทุ่งลุยลาย จำไม่ได้แล้วว่าเคยดูหรือยัง ขอเอาไปดูก่อนนะคะ ขอบคุณค่ะ

เวียงสา980:
 sp123 ตายล่ะ อดดูเลย โหลดไม่ได้อีกแร่ะ

ขุนเขา แม่แจ่ม:
สร้างหลายรอบ  เป็นละครก็หลายคั้งพ่อบอก psi112

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version