รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

รวมเพลง MP3 ของพี่เป้า สายัณห์ สัญญา กว่า 700 เพลง (นำมาฝากอีก 3 ชุด)

<< < (2/39) > >>

นักเพลงคนจน:
ไปหาซื้อยังไม่ได้เลย ถ้ามีจะซื้อเก็บไว้ ขอบคุณครับ

ชรัช2498:
พี่เป้า สายัญห์ สัญญา นักร้องลูกทุ่งผู้ยิ่งใหญ่ ขับร้องเพลงไพเราะไว้มากมายหลากหลายอารมณ์เพลง
นั่งชมภาพปกด้วยความชื่นชมฉ่ำใจอย่างยิ่ง ขอบคุณมากครับคุณประสม เมืองชล ที่ได้นำมาให้ชมกัน

เบียร์ สุปรีดา:
เยอะจริงๆเลวครับสุดยอดมากๆครับคุณภาพทั้งนั้น

อุไรวรรณ กาฬสินธุ์:
ขอบคุณค่ะ :'e:92 พ่อชอบฟังลุงเป้า

จ.อ.วรัทภพ ระยอง:
ยอดเยี่ยมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version