เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

ยัดเยียดแจก ดอน สอนระเบียบอีก 6 เพลง(จะได้ครบแผ่น)

(1/2) > >>

ฉัตรเจริญ:
ดอนซูเปอร์ฮิต แผ่น LP หน้า 2

1. ขี่เก๋งอ่าลืมเกวียน - ดอน  สอนระเบียบ  - คำร้อง ทำนอง - วัฒนา  พรอนันต์ / ทนงศักดิ์  อาภรณ์ศิริ - เรียบเรียง
2. กินอะไรถึงสวย - ดอน  สอนระเบียบ  - คำร้อง ทำนอง - ชลธี  ธารทอง  / โชคดี  พักภู่ - เรียบเรียง
3. บัวตูมบัวบาน - ดอน  สอนระเบียบ  - คำร้อง ทำนอง  - พร  ภิรมย์ / ทนงศักดิ์  อาภรณ์ศิริ - เรียบเรียง
4. จำใจจาก - ดอน  สอนระเบียบ  - คำร้อง ทำนอง  - พร  ภิรมย์ /ทนงศักดิ์  อาภรณ์ศิริ - เรียบเรียง
5. ลานเทสะเทือน - ดอน  สอนระเบียบ  - คำร้อง ทำนอง -วัฒนา  พรอนันต์  / ทนงศักดิ์  อาภรณ์ศิริ - เรียบเรียง
6. น้ำตาจ่าโท  - ดอน  สอนระเบียบ  - คำร้อง ทำนอง - สุรพล  สมบัติเจริญ / ทนงศักดิ์  อาภรณ์ศิริ - เรียบเรียง
(MP3)

(WAV สำหรับผู้ที่ชอบไฟล์ใหญ่ๆ ลองฟังเปรียบเทียบกันดู)

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 น่าจะครบแล้ว สำหรับ ชุดนี้ ดนตรี แน่นดี ครับพี่ฉัตร ขอบคุณ ครับ  :'e:94 :'e:94

สุรชัย:
ขอเก็บหน้าสองต่อเลยครับ จะได้ครบแผ่น ตามวัตถุประสงค์ของผู้แจกครับ ขอบคุณมากครับท่านฉัตร

โชค นรา:
จำได้ว่าเมื่อหลายวันก่อนรับหน้า 1 ไปแล้ว ครั้นไม่รับหน้า 2 ด้วยก็ดูกระไรอยู่ งั้นช้าใยรีบรับเลย .. ขอบคุณครับพี่ ..  :'e:92

สิทธิ์99:
น้าดอนของเรานี่ร้องเพลงไว้เยอะจริงๆ สไตล์นี้ก็ร้องได้ดีครับ
ขอบคุณมาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version