ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง สมยศ ทัศนพันธ์ 113 เพลง ครับ

<< < (8/9) > >>

ปลาป๋อง:
เพลงสมยศผมมีแ่ต่ไม่มากมายชนาดนี้เจอชุดใหญ่จัดเต็มแบบนี้อดไม่ได้แล้วละ :'e:94

อภิชาติ -ขอนแก่น:
สำหรับ113 เพลง ยังไม่เคยมี ขอบคุณครับขอสะสมครับชอบ

ลูกศร:
ขอบคุณสำหรับความตั้งใจ

และความพยายามในการรวบรวม

บทเพลงของสมยศ ทัศนพันธ์ มามกถึงขนาดนี้
 :'e:95

rungsee:
 :'e:108
 เพลงครูสมยศ ทัศนพันธ์ ยังไม่เห็นเต็ม ๆ ว่าจะมีสักกี่มากน้อย คิดว่าน่าจะเกิน 500 เพลง ล้วนแล้วแต่เพลงดัง ๆ ทั้งนั้น ส่วนที่เหลือ น่าจะไม่ดัง หรือไม่ก็ไม่ไพเราะเท่านี้ แต่ที่แน่ ๆ ไม่รู้จะไปหาที่ไหน ในส่วนที่เหลือ เพราะเขาไม่ขาย ขอบคุณที่นำมาฝาก

:'e:119

พีรชา:
 psi200ว่ากันว่า นักร้องสมยศ ทัศนพันธ์ เป็นนักร้องยุคแรกๆกันเลยทีเดียว ครับ  ที่มีในยูทูปก็แค่บางเพลง ขอบคุณ คุณรวี ด้วยครับ
ที่สละเวลา ความตั้งใจ กว่าจะรวมได้ขนาดนี เพื่อสมาชิก  ขอบคุณครับ :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version