ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ศรเพชร ศรสุพรรณ 12 อัลบั้ม ครับ

<< < (8/9) > >>

รวี:
โหลดได้แล้วครับ

ทรงภพ แพร่:
ขอขอบคุณมากๆครับ สำหรับรวมเพลงของนักร้องลูกทุ่งที่ไม่กลายพันธุ์ (ลูกทุ่งทองแท้) ก็ว่าได้ครับ ฟังเสียงศรเพชร ศรสุพรรณ  ร้องแล้ว ในเนื้อหาเพลงเราจะสามารถมองเห็นภาพไปพร้อมกันเลยครับ

ชุมพร:
ขอบคุณมากครับ สำหรับเพลงที่นำมาแบ่งปัน

ชล:
วันนี้ขอลองชุดนี้ เป็นชุดนักร้องเสียง ขอบคุณค่ะ และฝันดีทุกคนนะคะ

บิน:
เพลงของ ศรเพชร ศรสุพรรณ  เพลงชุดนี้ควรอนุรักษ์ไว้ ขอเก็บด้วย ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version