เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

สายัณห์ สัญญา "น้ำตาสายัณห์"

(1/5) > >>

ประสม เมืองชล:

หน้า 1                         หน้า 2
01 - น้ำตาสายัณห์           01 - หากเธอลองคิดดู
02 - แพ้รักยับเยิน            02 - แอบรักแอบช้ำ
03 - ไทรโศรก                03 - รักสาวอยุธยาชื่อปราณี
04 - สายัณห์จัดสรรใจ       04 - บอกคำเดียวว่าเสียใจ
05 - รักตาโตกลัวพ่อตา      05 - รักน้องม่วย
หน้า 1

หน้า 2

บังเลาะ:
แฟนสายัณห์ พลาดไม่ได้อีกแล้ว กับเพลงชุดนี้ ขอบคุณมากครับ

สมพร เกาะยอ:

จริงแล้ว สายัณห์ สัญญา ไม่ค่อยเสียน้ำตาจริงๆหรอก มีแต่ทำให้เพื่อนเขาเสียน้ำตามากกว่า จริงไหมบังช่างไก่
    ขอบคุณท่านประสม เมืองชล กับ สายัณห์ สุดนี้ คลาสสิกมาก

ป๊อกคอม:
สองนักร้องดังไม่ว่าจะเป็นคุณสายัณห์ฯ หรือพี่ยอดรัก ผมชอบครับ ขอบคุณสำหรับน้ำใจนำเทปมามอบให้มากมายเลยครับผม

นักเพลงคนจน:
ขอบคุณในน้ำใจครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version