ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง สายัณห์ สัญญา (ครั้งที่ 2) 63 ชุด ครับ (แก้ไขลิ้งค์ใหม่ 28 ก.ค.56)

<< < (2/22) > >>

สุรพันธ์ นครปฐม:
มากมายจริงๆ ต้องค่อยๆเลือกชุดที่ยังไม่มีครับ  ขอบคุณมากครับ 

สุรชัย:
เพลงสายัณห์ สัญญา ไม่ทราบว่ามีทั้งหมดกี่ชุดที่ได้ร้องไว้นะครับ แต่ที่ท่านยุทธภพนำมาแบ่งปันก็เยอะมากครับ

ไท..บรรเลง:
เป็นการรวมเพลงของขวัญใจคนเดิม สายัณห์ สัญญา ไว้มากที่สุดถึง63 ชุด ขอขอบคุณครับ

คนนนท์:
ขอลงชื่อจองไว้ก่อน แล้วจะทะยอยโหลดไปทีหลัง
สายัณห์ 63 ชุด คงกินเนื้อที่ฮาร์ดดิสไม่น้อย  สงสัยต้องเสียเงินซื้อฮาร์ดดิสใหม่เสียแล้ว
ขอบพระคุณคุณ ยุทธภพ มากๆ ครับ  :'e:49

เวียงสา980:
โอ้โฮ ตั้ง 63 ชุด ไม่รู้จะเอาชุดไหนก่อนแว้วววว ขอตั้งใจเลือกดูก่อน นะคะ ว่าชุดไหนที่ยังไม่มี ขอบพระคุณมากมายค่ะ คุณครูยุทธภพ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version