ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ทูล ทองใจ 18 อัลบั้ม

<< < (2/6) > >>

สิทธิชาติ เพชรบุรี:
เพลงของ ทูล ทองใจ มีความไพเราะมากมาย นักร้องรุ่นใหม่ๆ นำเพลงที่ท่านร้องมาร้องใหม่หลายคน  ขอบคุณมากครับ

ลุงชัย นรา:
    ถึงแม้จะมีแล้ว แต่ไม่ได้เข้ามารวบรวม(เก็บ) เพลงของทูล แต่เข้ามาขอบคุณ ในความมีน้ำใจ ของท่านยุทธภพ ที่แบ่งปันความสุข ทางเสียงเพลง ครั้งนี้ก็มาชุดใหญ่อีกเช่นเคย นะครับ ขอบคุณมากๆครับ

สุรชัย:
ขอเก็บด้วยครับเพลงของนักร้องเสียงหวานยุคเก่า ยังมีไม่ครบครับ ขอบคุณมากครับสำหรับน้ำใจของท่านยุทธภพ

ทักษ์วิทยา:
เค้าคือสุภาพบุรุษเพลงหวาน

มหาร้อยวัด:
หามานานมาก ขอบคุณมากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version